เมื่อวันที่ ๑๘ สิงหาคม 2566 โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม นำโดย นางอัจฉรา นิตยวัน ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ได้จัดกิจกรรมสัปดาห์วิทยาศาสตร์ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๖เพื่อกระตุ้นให้นักเรียนตระหนักถึงความสำคัญและคุณค่าของวิทยาศาสตร์ และส่งเสริม สนับสนุนให้นักเรียนได้มีส่วนร่วมและแสดงออกซึ่งความรู้ ความสามรถ ความถนัด ความสนใจ ในด้านวิทยาศาสตร์
>>ภาพกิจกรรม<<
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/368652303_793154535931164_4493120010603394168_n-709x1024.jpg)