วันที่ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2566 นำโดย นางฐิติรัตน์ ภูริปัญญาวรกุล พร้อมด้วยคณะครู และบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม ร่วมกิจกรรมทำบุญถวายภัตตาหาร แด่พระภิกษุสงฆ์ เพื่อความเป็นสิริมงคล และสร้างขวัญกำลังใจที่ดีในการทำงานแก่ ผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ก่อนเปิดภาคเรียนที่ 2/2566
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/396870812_834483158464968_998981183257110335_n-725x1024.jpg)