เมื่อวันที่ 30 ตุลาคม 2566 นำโดย นางฐิติรัตน์ ภูริปัญญาวรกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนพร้อมด้วย คณะผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา จัดกิจกรรมประชุมประจำเดือนตุลาคม พ.ศ. 2566 เพื่อแจ้งวาระการประชุมต่างๆ ในการร่วมพัฒนาโรงเรียนและเตรียมความพร้อมในการเปิดภาคเรียน ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ณ ห้องโสตฯ โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/398150616_834486498464634_133292696404320418_n-725x1024.jpg)