วันที่ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2566 นำโดย นางฐิติรัตน์ ภูริปัญญาวรกุล พร้อมด้วยคณะครู และบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม ร่วมกิจกรรม“BIG Cleaning DAY” โดยร่วมกันทำความสะอาดบริเวณพื้นที่ส่วนต่างๆ และปรับปรุงภูมิทัศน์ของโรงเรียน เพื่อเตรียมความพร้อมก่อนเปิดภาคเรียนที่ 2/2566
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/396837945_834487591797858_6366720298350066048_n-725x1024.jpg)