เมื่อวันที่ 21 พฤศจิกายน 2566 โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม นำโดย นางฐิติรัตน์ ภูริปัญญาวรกุล ผู้อำนวยโรงเรียน พร้อมด้วยคณะครู ได้นำนักเรียนเข้าร่วมพิธีมอบทุนการศึกษาและทุนสนับสนุนโครงการโรงเรียน กลุ่ม ปตท. จังหวัดระยอง ประจำปี 2566 ณ ห้องประชุม Auditorium อาคารอำนวยการ บริษัท พีทีที โกลบอล เคมิคอล จำกัด (มหาชน) สำนักงานระยอง
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/404306647_844964780750139_7763461185867999189_n-709x1024.jpg)