เมื่อวันที่ 21 พฤศจิกายน 2566 นางฐิติรัตน์ ภูริปัญญาวรกุล ผู้อำนวยการโรงเรียน มอบหมายให้ นางสาวณัฐกฤตา ดีมูล รองผู้อำนวยการโรงเรียน กำกับดูแล และดำเนินการปรับภูมิทัศน์บริเวณภายในโรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม โดยได้รับการสนับสนุนเครื่องจักรกลจากเทศบาลเมืองมาบตาพุด จังหวัดระยอง เพื่อความสวยงาม ปลอดภัยแก่นักเรียน และเป็นระเบียบเรียบร้อย
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.rywnk.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/4-104621998_845296677383616_347292463732643165_n-1-2-1.jpg)