เมื่อวันที่ 22 พฤศจิกายน 2566 นำโดย นางฐิติรัตน์ ภูริปัญญาวรกุล ผู้อำนวยการโรงเรียน คณะครู และนักเรียนร่วมกับบริษัท เอสซีจีซี (SCGC) จัดกิจกรรมอบรมการปฐมพยาบาลเบื้องต้น การช่วยฟื้นคืนชีพพื้นฐาน (CPR) และการช่วยเหลือสิ่งอุดกั้นทางเดินหายใจ ณ อาคารมัลติมีเดีย โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/85-709x1024.jpg)