วันที่ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 นำโดย นางฐิติรัตน์ ภูริปัญญาวรกุล พร้อมด้วยคณะครู และบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม จัดกิจกรรมสืบสานประเพณีลอยกระทง ประจำปี 2566 โดยให้นักเรียนได้ออกแบบ และสร้างกระทงเป็นของตัวเอง ณ อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/406151700_848451713734779_368979963667002416_n-725x1024.jpg)