วันที่ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2566 นางฐิติรัตน์ ภิริปัญญาวรกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร คณะครู และตัวแทนนักเรียน ร่วมแสดงความยินดีและเดินทางไปส่ง นางสาวณัฐกฤตา ดีมูล รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยอง วิทยาคมนิคมอุตสาหกรรม เนื่องในโอกาสย้ายไปดำรงตำแหน่ง รองผู้อำนวยการ ณ โรงเรียนปักธงชัยประชานิรมิต อำเภอปักธงชัย จังหวัดนครราชสีมา
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/2-725x1024.jpg)