เมื่อวันที่ 19-21 มกราคม พ.ศ. 2567 นางฐิติรัตน์ ภูริปัญญาวรกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม พร้อมด้วยคณะครู และตัวแทนนักเรียน ได้เข้าร่วมโครงการมหกรรมการแข่งขันทักษะทางวิชาการ RAYONG EDUCA EXPO ณ โรงเรียนมัธยมตากสินระยอง ตำบลเชิงเนิน อำเภอเมืองระยอง จังหวัดระยอง
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/18-725x1024.jpg)