วันที่ 6 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 นำโดย นางฐิติรัตน์ ภูริปัญญาวรกุล พร้อมด้วย คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม ร่วมโครงการส่งเสริมสนับสนุนการจัดทำแผนชุมชน ประจำปี 2567 โดยกองสวัสดิการสังคม เทศบาลเมืองมาบตาพุด เพื่อแสดงความคิดเห็นการเสนอพิจารณาโครงการพัฒนาต่างๆของชุมชนและโรงเรียนต่อไป ณ ที่ทำการชุมชนมาบชลูด
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/5-725x1024.jpg)