ขอแสดงความยินดีกับคุณครูและนักเรียนได้รับรางวัลมาสู่โรงเรียน
วันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2567 นางฐิติรัตน์ ภูริปัญญาวรกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม ได้มอบเกียรติให้กับนักเรียนและครูผู้ฝึกซ้อม ที่ได้เข้าร่วมการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ได้แก่ กลุ่มสาระการเรียนรู้ ศิลปะ และกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม ขอแสดงความยินดีกับคุณครูและนักเรียนได้รับรางวัลมาสู่โรงเรียน
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/4-725x1024.jpg)