วันที่ 12 มีนาคม พ.ศ. 2567 คณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน คณะผู้บริหาร พร้อมด้วยคณะครูและนักเรียนโรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม ร่วมแสดงความยินดีและยินดีต้อนรับ นางสาวนาฏสุคนธ์ ดำรงเกียรติสกุล เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่ง รองผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม ณ อาคารมัลติมีเดีย โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/11-725x1024.jpg)