วันที่ 18 มีนาคม พ.ศ. 2567 โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม นำโดย นางฐิติรัตน์ ภูริปัญญาวรกุล ผู้อำนวยการโรงเรียน คณะผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทาง การศึกษาโรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม ร่วมกิจกรรมการแข่งขันกีฬา สหวิทยาเขตระยอง 1 เกมส์ ครั้งที่ 1 ปีการศึกษา 2566 ณ สโมสรบ้านพักพนักงานไออาร์พีซี จังหวัดระยอง
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/13-725x1024.jpg)