วันที่ 23 มีนาคม พ.ศ. 2567 โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม นำโดย นางฐิติรัตน์ ภูริปัญญาวรกุล ผู้อำนวยการโรงเรียน ดำเนินการสอบคัดเลือกนักเรียนศึกษาต่อระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และ 4 ปีการศึกษา 2567 โดยมีนางสาวนาฏสุคนธ์ ดำรงเกียรติสกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนตรวจเยี่ยมดูแลความเรียบร้อยและให้กำลังใจนักเรียนในการสอบ ณ สนามสอบ โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/433104907_915809496999000_3417253854344802685_n-725x1024.jpg)