วันที่ 30 มีนาคม พ.ศ.2567 โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม นำโดย นางฐิติรัตน์ ภูริปัญญาวรกุล ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ดำเนินการรับรายงานตัวและรับมอบตัวนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ประจำปีการศึกษา 2567 โดยการรายงานตัวและรับมอบตัวนักเรียนเป็นไปด้วยความเรียบร้อย ณ อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.rywnk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/434562296_920167506563199_1761690524497106304_n-1-725x1024.jpg)