เมื่อวันที่ 10 เมษายน พ.ศ. 2567 โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม นำโดย นางฐิติรัตน์ ภูริปัญญาวรกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนโรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม พร้อมด้วยนางสาวนาฏสุคนธ์ ดำรงเกียรติสกุล รองผู้อำนวยการ คณะครู และตัวแทนนักเรียน ได้รับเกียรติให้นำนักเรียนเข้าร่วมแสดงพิธีเปิดงานรดน้ำและขอพรผู้สูงอายุ เนื่องในวันสงกรานต์ประจำปี 2567 จัดโดยการนิคมอุตสาหกรรมแห่ประเทศไทย(กนอ) ในกลุ่มนิคมอุตสาหกรรมและท่าเรืออุตสาหกรรมพื้นที่มาบตาพุด ณ ห้องประชุมสมเจตน์
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.rywnk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440330780_939280944651855_6320261336642219064_n-1-725x1024.jpg)