วันศุกร์ที่ 10 พฤษภาคม 2567 นางนิสา บรรจงการ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาชลบุรี ระยอง มอบหมายให้ นายจตุพันธ์ รุจิรานุกูล รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาชลบุรี ระยอง นางฐิติรัตน์ ภูริปัญญาวรกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม และผู้บริหารโรงเรียนมัธยมในจังหวัดระยอง ร่วมต้อนรับ ดร.ธีร์ ภวังคนันท์ รองเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ดร.ตฤณ ก้านดอกไม้ และคณะ ลงพื้นที่ประชุมผลกระทบจากเหตุการณ์เพลิงไหม้ถังเก็บสารเคมี บริษัท มาบตาพุด แทงค์ เทอร์มินัล จำกัด (MTT) ในนิคมอุตสาหกรรมมาบตาพุด และได้เยี่ยมครูที่ได้รับผลกระทบจากเหตุการณ์นี้
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.rywnk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440483677_944057860840830_9091861023670626728_n-1-725x1024.jpg)