วันที่ 15 พฤษภาคม 2567 นำโดย นางฐิติรัตน์ ภูริปัญญาวรกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม พร้อมด้วย คณะผู้บริหารครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม ร่วมกิจกรรมทำบุญถวายภัตตาหาร แด่พระภิกษุสงฆ์ เพื่อความเป็นสิริมงคล และสร้างขวัญกำลังใจที่ดีในการทำงานและการเรียน ก่อนเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.rywnk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/442500408_947259657187317_8422925720964431704_n-2-1-725x1024.jpg)