วันที่ 15 พฤษภาคม 2567 นำโดย นางฐิติรัตน์ ภูริปัญญาวรกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม ร่วมกิจกรรมกิจกรรมปฐมนิเทศนักเรียนใหม่ (สายรัก สายใจ สายใย ลูกอุตสาหกรรม) ประจำปีการศึกษา 2567 เพื่อรับโอวาทจากผู้อำนวยการโรงเรียน ได้พบกับคุณครูที่ปรึกษาของแต่ละห้องเรียน และให้นักเรียนได้ร่วมฐานกิจกรรมต่างๆ อย่างสนุกสนาน
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.rywnk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440877637_947261317187151_6932061797207093216_n-1-725x1024.jpg)