วันที่ 16 พฤษภาคม พ.ศ.2567 โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม นำโดย นางฐิติรัตน์ ภูริปัญญาวรกุล ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยคณะ ผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา กล่าวต้อนรับครูใหม่และกล่าวแสดงความยินดีกับข้าราชการครูที่ได้อนุมัติย้าย พร้อมทั้งกล่าวต้อนรับนักเรียนในการเปิดเรียนวันแรกของภาคเรียนที่ 1 ประจำปีการศึกษา 2567 สู่รั้วม่วงขาวด้วยความยินดี
![](https://www.rywnk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/441600141_947936170452999_7016042267334536709_n-3.jpg)
![](https://www.rywnk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/441600141_947936170452999_7016042267334536709_n-1-2-725x1024.jpg)