วันที่ 24 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 นางฐิติรัตน์ ภูริปัญญาวรกุล ผู้อำนวยการโรงเรียน ระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม ปฏิบัติหน้าที่หัวหน้าสนามสอบ ได้ติดตาม กำกับดูแลความเรียบร้อยของการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติ (องค์การมหาชน) ผ่านทางระบบ DIGITAL TESTING ณ สนามสอบ โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/05-725x1024.jpg)