วันที่ 25 สิงหาคม 2566 โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม ได้รับการนิเทศ กำกับ ติดตามการดำเนินงานตามกิจกรรมโครงการโรงเรียนคุณธรรม สพฐ. ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ประจำปีงบประมาณ 2566 เพื่อพัฒนาโรงเรียนในระดับการศึกษาขั้นพื้นฐานให้นักเรียน ครู ผู้บริหารและบุคลากรทางการศึกษาตระหนักรู้ เข้าใจ และมีกระบวนการคิดอย่างมีเหตุผล มีคุณธรรมแห่งความดีอย่างเป็นธรรมชาติ โดยมีสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาชลบุรี ระยอง เป็นผู้นิเทศติดตาม
>>ภาพกิจกรรม<<
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/369999280_797287652184519_728090182487076906_n-709x1024.jpg)