วันที่ 25 สิงหาคม 2566 โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม นำโดย นางอัจฉรา นิตยวัน ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยตัวแทนคณะครู บุคลากรทางการศึกษาและนักเรียน เข้าร่วมโครงการเสริมสร้างมาตรการความปลอดภัยในสถานศึกษาอย่างรอบด้านภายใต้ “สถานศึกษาปลอดภัย”(MOE SAFETY CENTER) ปีงบประมาณ 2566 กิจกรรมที่ 6 ประเมินผลการดำเนินงานโรงเรียนด้านอนุรักษ์พลังงานและสิ่งแวดล้อม เพื่อส่งเสริมความปลอดภัยในสถานศึกษา ณ โดมอเนกประสงค์โรงเรียนชลราษฎรอำรุง อำเภอเมือง จังหวัดชลบุรี
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/370439346_797323482180936_5952316164509597482_n-709x1024.jpg)