วันที่ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 นางฐิติรัตน์ ภูริปัญญาวรกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม พร้อมด้วยคณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน ร่วมกิจกรรมปลูกต้นไม้เฉลิมพระเกียรติ ตามโครงการเฉลิมพระเกียรติต่อสถาบันพระมหากษัตริย์ เพื่อให้นักเรียนมีจิตสำนึกที่ดีในสถาบันพระมหากษัตริย์ อีกทั้งยังเป็นการอนุรักษ์พลังงานและสิ่งแวดล้อมอีกด้วย
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/399980780_839087304671220_4782928372367151906_n-725x1024.jpg)