วันที่ 19 พฤศจิกายน 2566 โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม นำโดย นางฐิติรัตน์ ภูริปัญญาวรกุล ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา จัดประชุมผู้ปกครอง ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 เพื่อชี้แจงนโยบาย กฎระเบียบของสถานศึกษา พร้อมทั้งแนวทางการปฏิบัติของนักเรียนและผู้ปกครอง รวมถึงการพบปะพูดคุยกับครูที่ปรึกษา เพื่อหาแนวทางในการดูแลนักเรียน ณ อาคารมัลติมีเดีย โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/402938556_844435564136394_268990720916652271_n-709x1024.jpg)