เมื่อวันที่ 23-24 ธันวาคม 2566 นางฐิติรัตน์ ภูริปัญญาวรกุล ผู้อำนวยการโรงเรียน มอบหมายให้คณะครูกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นำนักเรียนเข้าร่วม“กิจกรรมค่ายภาษาอังกฤษ-ภาษาจีนสำหรับนักเรียน Languages Camp for Students ” ภายใต้โครงการต่อยอดพัฒนาสมรรถนะการจัดการโรงเรียนต้นแบบการใช้ภาษาต่างประเทศทั้งครูและนักเรียนในเขตพื้นที่ EEC (การใช้ภาษาอังกฤษ-จีน) เพื่อเพิ่มทักษะ ประสบการณ์และยกระดับการศึกษาสู่ระดับสากล ณ สวนนงนุช พัทยา จังหวัดชลบุรี
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/414231006_864107232169227_4050673762225375545_n-725x1024.jpg)