ระหว่างวันที่ 9 – 11 มกราคม พ.ศ. 2567 งานแนะแนว กลุ่มบริหารงานวิชาการ โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม ลงพื้นที่ออกแนะแนวการศึกษาต่อ ให้แก่นักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 ในเขตพื้นที่บริการ 3 โรงเรียน ได้แก่ โรงเรียนวัดตากวน โรงเรียนบ้านมาบตาพุดโรงเรียนวุฒินันท์ พร้อมทั้งจัดกิจกรรมสร้างความสนุกสนานและมอบรางวัลให้แก่นักเรียน
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418495283_873430044570279_1644298759585097233_n-725x1024.jpg)