วันที่ 11 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม เป็นสนามสอบการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน Ordinary National Education (O-NET) ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ปีการศึกษา 2566 โดยมี นางกฤตติกา เบญจมาลา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านฉางกาญจนกุลวิทยาเป็นหัวหน้าศูนย์สอบ ซึ่งการดำเนินการสอบเป็นไปอย่างเรียบร้อย
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.rywnk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/4-1-126395717_892129976033619_3683839169139469888_n-1-1.jpg)