วันที่ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม นำโดย นางฐิติรัตน์ ภูริปัญญาวรกุล จัดกิจกรรมการเลือกตั้งสภานักเรียน ประจำปีการศึกษา 2566 เพื่อส่งเสริมการเรียนรู้เกี่ยวกับการเลือกตั้งสภานักเรียนในระบอบประชาธิปไตยภายในโรงเรียนและเสริมสร้างเครือข่ายการเรียนรู้วิถีประชาธิปไตยพร้อมทั้งนำไปใช้ ในชีวิตประจำวัน ณ อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428153653_894697039110246_3988479208472251408_n-725x1024.jpg)