นางอัจฉรา นิตยวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม
เข้ารับมอบโล่เชิดชูเกียรติในฐานะ “ผู้อำนวยการสถานศึกษาดีเด่น” ปีพุทธศักราช 2565 จากท่านอัมพร พินะสา เลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาชั้นพื้นฐาน โดยสภาผู้ปกครองและครูแห่งประเทศไทย
เมื่อวันที่ 24 มิถุนายน 2566 นางอัจฉรา นิตยวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรม
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/356371606_762887182291233_514553592887639919_n-1024x698.jpg)
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/356363480_762887168957901_5480804880298825226_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/ผอ-1-1024x709.jpg)
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/356104063_762888032291148_8716416701884164275_n-768x1024.jpg)