เมื่อวันที่ 25 กรกฏาคม 2566 นำโดย นางอัจฉรา นิตยวัน ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา จัดกิจกรรมฟันสะอาด เหงือกแข็งแรง เพื่อตรวจสุขภาพช่องปากประจำปีพร้อมด้วยฝึกทักษะการแปรงฟันให้ถูกวิธีแก่นักเรียน โดยได้รับการสนับสนุนจากโรงพยาบาลเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯสยามบรมราชกุมารี ระยอง
>> ภาพกิจกรรมคลิก <<
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/362920545_780796117167006_2950937147477619770_n-709x1024.jpg)