วันที่ 8 สิงหาคม 2566 นางอัจฉรา นิตยวัน ผู้อำนวยการโรงเรียน มอบหมายให้ นางสาวณัฐกฤตา ดีมูล รองผู้อำนวยการโรงเรียน คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา จัดกิจกรรม Think Cycle Bank เพื่อให้ความรู้ด้านการแยกขยะที่ถูกต้องให้แก่นักเรียน โดยได้รับการสนับสนุนจากบริษัท พีทีที โกลบอล เคมิคอล จำกัด (มหาชน)
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.rywnk.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/366197477_788056276440990_5615202620967934479_n-1-1.jpg)