เมื่อวันที่ 23 สิงหาคม 2566 นางอัจฉรา นิตยวัน ผู้อำนวยการโรงเรียน มอบหมายให้ นางสาวณัฐกฤตา ดีมูล รองผู้อำนวยการโรงเรียน คณะครูและบุคลากรทางการศึกษาจัดกิจกรรมค่ายพัฒนาคุณธรรม จริยธรรมนักเรียน เพื่อให้นักเรียนมีคุณธรรม มีระเบียบวินัย นำหลักธรรมมาใช้เป็นแนวปฏิบัติในชีวิตประจำวันได้ และเป็นแบบอย่างที่ดีแก่ผู้อื่น ในด้านความอดทน ขยัน ประหยัด ซื่อสัตย์ กตัญญู รู้วินัยและห่างไกลอบายมุข
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/370144032_797174802195804_6990639637706982422_n-709x1024.jpg)