วันที่ 13 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 นางฐิติรัตน์ ภูริปัญญาวรกุล ผู้อำนวยการโรงเรียน มอบหมายให้ คุณครูชนินาถ ทับทวีและคุณครูวิชุดา ยาปัน นำตัวแทนนักเรียนโรงเรียนระยองวิทยาคม นิคมอุตสาหกรรมที่ได้รับการคัดเลือกเป็นเยาวชนต้นแบบเก่งและดี TO BE NUMBER ONE (TO BE NUMBER ONE IDOL) รุ่นที่ 14 ประจำปี 2567 เข้าพบผู้ว่าราชการจังหวัดระยองเพื่อให้กำลังใจก่อนไปทำการแข่งขันในระดับภาค ณ ศาลากลางจังหวัดระยอง
>>ภาพกิจกรรมคลิก<<
![](https://www.ryw-nk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426400063_893491085897508_8087104473825139938_n-725x1024.jpg)